Saturday, April 30, 2011

Friday, April 29, 2011

Thursday, April 28, 2011

Wednesday, April 27, 2011

Tuesday, April 26, 2011

Monday, April 25, 2011

Sunday, April 24, 2011

Chaska Ae Yaara Nu

Chaska Ae Yaara Nu
Chaska ae yaara nu...
subah nu late uthan da,
uth ke mobile chukan da,
msg de nazare lutan da,
chaska ae yaara nu..

uth ke dubara saun da,
mummy to gaalan khan da,
bhaj bhaj ke tyaar hon da,
college nu late jaan da,
chaska ae yaara nu..

clz vich pange len da,
kudiyaan nu bomb kehan da,
teacheran nu tang karn da,
puthe saare kam karn da,
chasa ae yaara nu..

ik taan yaara ch behan da,
sachi gal muh te kehan da,
class vich gaane gaun da,
mil ke rola paun da,
chaska ae yaara nu....

Saanu Dil Naal Dekh

sad shayari
Saanu dil naal vekh,
je nahi akhan te yakin,
akhan kha jaan dhokha,
chehre vekh ke hasin,
chola sadgi da pa ke jo dila nu thag de,
asi ene v ni maare jine tenu ladge. its true.

Lagda Sadian Gallan Ohne Dil te la Laiyan

Hisab Ne Ta Dilla De Rishte


Saturday, April 23, 2011

Friday, April 22, 2011

Thursday, April 21, 2011

Wednesday, April 20, 2011

Tuesday, April 19, 2011

Indians Are Poor

Indians Are Poor
"Indians are poor but india is not a poor country" Anna Hazare says that '280 lac crore' of india money is deposited in swiss banks which can be used for 'taxless' budget for 30 yrs. Can give 60 crore jobs to all indians. From any village to delhi 4 lane roads. Forever free power supply to more than 500 social projects. Every citizen can get monthly 2000/- for 60 yrs. No need of world bank & IMF Loan. Think how our money is blocked by rich politicians. We have full right against corrupt politicians.

Darling Tum Change ho Gayi ho


Boy - Darling tum change ho gayi ho.

Girl - How ??

Boy - Ab main tumhe kiss karta hu to tum eyes close nahi karti ho.

Girl- Haramkhor pichli baar close ki thi to purse se 500 rupaye gayab kar diye the..

Monday, April 18, 2011

Sunday, April 17, 2011

Saturday, April 16, 2011

Thursday, April 14, 2011

Wednesday, April 13, 2011

Tuesday, April 12, 2011

Sunday, April 10, 2011

Saturday, April 9, 2011

Thursday, April 7, 2011

Wednesday, April 6, 2011

Tuesday, April 5, 2011

Sunday, April 3, 2011

Saturday, April 2, 2011

Friday, April 1, 2011